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TRA SACCOS LIMITED
CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MKOPO CHA MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA

P.O BOX 63225 DAR ES SALAAM, TEL/FAX: +255 22 2864556
MOBILE: +255 712494312, +255 684 557070,+255 765 986455

WEBSITE: http://www.trasaccos.co.tz, EMAIL: info@trasaccos.co.tz

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA PAPO KWA PAPO

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa)

(Tafadhali weka alama ya kwenye kisanduku kuonyesha uchaguzi)

A. MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI

1| Jina Kamili la Mwombaji:

Bwana [ ] Bibi [ 1 8 [

Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo
Nambari ya Ajira Tarehe ya kuajiriwa Idara
Mkoa Kituo
Aina ya Ajira KUDUMU/MKATABA) kama ni ajira ya MKATABA, onyesha kipindi cha Mkataba
Kuanzia Hadi

Mshahara halisi kwa mwezi(Monthly Net Salary)

*(Tafadhali ambatanisha Salary Slip ya Mwezi husika (current salary slip))

g Namba ya Malipo kwa Mtandao/Simu (M-PESA)
(lliyosajiliwa kwa jina lako )

3] Mawasiliano

Anuani ya Posta Simu ya Mkononi

Barua pepe (E-mail) Simu ya Ofisini
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B. UNYAMBULISHO WA MKOPO

ﬂ Kiasi cha Mkopo unaoomba (TZS)

LT Z= 1 = g =T o Vo PP

Q Muda wa Marejesho: Zingatia: Muda wa marejesho wa mkopo usizidi miezi 4

6] Madhumuni ya Mkopo:
Ujenzi |:| Kodi ya Nyumba |:| Matibabu |:|
Ada |:| Chombo cha Usafiri |:| Biashara |:|

Kulipa Mkopo kwenye Asasi nyingine [ |  Kilimo/Ufugaji ] Matumizi Binafsi  [__]

C.UTHIBITISHO WA MUOMBAJI

U Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi.

Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo

Sahihi ya Mwombaji .........c.oeiuii i Tarehe ..o

D.ZINGATIA

8| Maelezo ya Mkopo
1. Mwombaji wa mkopo huu anatakiwa kuwa na line ya Vodacom iliyosajiliwa na huduma M-PESA kwa jina lake ili kurahisisha malipo.
2. Riba ya mkopo ni asilimia moja (1%) kwa mwezi kwenye mkopo mzima (Straight Line Method)
3. Mwombaji wa mkopo huu anatakiwa kuwasilisha salary slip ya mwezi husika (current salary slip).
4. Muda wa marejesho wa mkopo huu hautazidi miezi mine (4)

5. Kiwango cha mkopo ni kati ya TZS. 50,000 hadi TZS. 2,000,000
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E: KWA MATUMIZI YA OFISI TU

1.  Uhakiki wa Taarifa za Mwanachama

Jina la Mwanachama Nambari ya Ajira | Kiingilio (TZS) Kiwango cha Hisa (TZS) Kiwango cha Akiba (TZS)

2. Uchambuzi wa Mkopo

Mshahara Halisi (TZS) Makato (Tsh) Salio Baada ya Makato Maoni ya Mchambuzi wa Awali
(TZS)

Jina la Afisa Mikopo Msaidizi...........c.cocoveiviiiii i i e, Jin@la Mkuu wa ldara MiKOPO.....o.ce v e

Sahihi.....ccoooeiii Tarehe......cooovviiiiiii e, SahiNi.....ccoovi Tarehe....oovviiiiceee e
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3. Maamuzi ya Kamati ya Mikopo

Katika kikaocha .................ccccceeeviiii e .Cha Tarehe...... oo v e kamati imeidhinisha/haikuidhinisha mkopo wa ndugu

Wa shilingi (Tzs)

Jina na sahihi za wajumbe

1. Mwenyekiti

Sahihi
2. Katibu

Sahihi
3. Mjumbe

Sahihi




