



Bandika Picha
yako
hapa (Passport
size)

TRA SACCOS LIMITED
CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO CHA MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA

P.O BOX 63225 DAR ES SALAAM, TEL/FAX: +255 22 2864556
MOBILE: +255 712494312, +255 684 557070, +255 765 986455
WEBSITE: <http://www.trasaccos.co.tz>, EMAIL: info@trasaccos.co.tz

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa na kikamilifu)

(Tafadhali weka alama ya kwenye kisanduku kuonyesha uchaguzi)

A. MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI

1. Jina Kamili la Mwombaji :		
Bwana <input type="checkbox"/>	Bibi <input type="checkbox"/>	Bi <input type="checkbox"/>
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>
Jina la Kwanza	Jina la Kati	Jina la Ukoo
Tarehe ya Kuzaliwa: <input type="text"/>	Jinsia: Kiume <input type="checkbox"/>	Kike <input type="checkbox"/>
2.(a) Taarifa ya Ajira		
Nambari ya Ajira: <input type="text"/>	Tarehe ya Kuajiriwa: <input type="text"/>	Idara: <input type="text"/>
Mkoa: <input type="text"/>	Kituo cha Kazi: <input type="text"/>	
Aina ya Ajira: <input type="text"/>	(KUDUMU/MKATABA), Kama ni Ajira ya MKATABA, Onyesha kipindi cha Mkataba	
Kuanzia: <input type="text"/>	Hadi: <input type="text"/>	
Cheo chako: <input type="text"/>	Ngazi ya Mshahara: <input type="text"/>	
Mshahara kwa mwezi (Gross Salary): <input type="text"/>	Mshahara halisi kwa mwezi (Monthly Net Salary): <input type="text"/>	(Ambatanisha Salary Slip ya mwezi husika)
3. Taarifa za Makazi na Mawasiliano:		
Sehemu/Eneo unaloishi: <input type="text"/>	Anuani yako ya Posta: <input type="text"/>	
Makazi ya kudumu:		
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>
Mkoa	Wilaya	Mtaa/Kijiji
Nambari ya simu ya ofisini: <input type="text"/>	Nambari ya simu ya Mkononi: <input type="text"/>	
Barua pepe (E-Mail): <input type="text"/>	TIN Na. <input type="text"/>	

4. **Jamaa wa Karibu**

Na.	Jina lake Kamili	Uhusiano	Namba ya Simu
1.			
2.			

B : TAARIFA ZA MICHANGO

5. **Makato ya Kiingilio, Hisa Na Michango Kupitia Kwenye Mshahara**

KIINGILIO (50,000/=)	NAOMBA MALIPO YA HISA 10 YA SHS. 200,000/= (Andika kiwango cha Makato chini ya mwezi husika) NB:Unaweza kulipa kwa awamu 40,000 x5,50,000 x4,100,00 x2 au 200,000 x1					MCHANGO WA KILA MWEZI UKATWE KIASI CHA TZS.....Andika kiwango Chini ya Mwezi husika kuanzia (50,000/=)
Mwezi wa.....	Mwezi wa.....	Mwezi wa.....	Mwezi wa.....	Mwezi wa.....	Mwezi wa.....	Mwezi Wa.....

6. **Makato ya Hiari kwa Bidhaa Zingine**

Na.	Jina la Bidhaa	Mchango wa Kila mwezi (TZS) (Kiwango ni kuanzia TZS.30,000/=)	Kuanzia mwezi wa(Andika chini)
1	AFYA		
2	ELIMU		
3	WASTAAFU		

C: UTHIBITISHO WA MWOMBAJI:

7. **Je wewe ni mwanachama wa vingine vya Ushirika (SACCOS)**

1).Ndiyo

2).Hapana

Kama jibu ni NDIYO,tafadhali taja Majina ya vyama na mahali vilipo.....

8. **Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi.**

Bwana Bibi Bi

Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo

Sahihi ya Mwombaji: Tarehe:

D: KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

KUPOKELEWA UANACHAMA:

Katika Kikao cha: cha Tarehe: Bodi ya Chama imekubali/imekataa ombi lako la kuwa

Mwanachama wa TRA SACCOS LTD.

Malipo ya awali ya kujiunga ni: (i) Kiingilio: Tshs

(ii) Hisa: Tshs

(iii) Akiba: Tshs

Tarehe ya Mkutano Mkuu uliothibitisha Uanachama

Kikao cha :

Namba ya Agenda:

Jina na Saini ya Viongozi wa Chama:

1. Mwenyekiti:

Sahihi:

2. Katibu:

Sahihi: