



TRA SACCOS LIMITED

CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO CHA MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA

P.O BOX 63225 DAR ES SALAAM, TEL/FAX: +255 22 2864556
 MOBILE: +255 712494312, +255 684 557070, +255 765 986455
 WEBSITE: <http://www.trasaccos.co.tz>, EMAIL: info@trasaccos.co.tz

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa)

(Tafadhali weka alama ya kwenye kisanduku kuonyesha uchaguzi)

A. MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI

1. Jina Kamili la Mwombaji:		
Bwana	Bibi	Bi
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>
Jina la Kwanza	Jina la Kati	Jina la Ukoo
<u>(Sehemu hii ijazwe na wanachama walio ndani ya ajira ya Mamlaka ya Mapato)</u>		
2. Taarifa za Ajira:		
Nambari ya Ajira: <input type="text"/>	Tarehe ya Kuajiriwa: <input type="text"/>	Kituo/Idara/Mkoa <input type="text"/>
Aina ya Ajira:	KUDUMU	MKATABA; Kama ni Ajira ya MKATABA, Onyesha kipindi cha Mkatoba
Kuanzia:	Hadi:	
3.a) Taarifa za Kibenki:		
Jina la Benki ulikofungulia Akaunti: <input type="text"/>	Jina la Tawi la Benki : <input type="text"/>	
Nambari ya Akaunti ya Benki :	<input type="text"/>	
3.b) Namba ya Malipo kwa Mtandao wa simu		
*(Iwe imesajiliwa kwa majina yako) <input type="text"/>		
4. Taarifa za Makazi na Mawasiliano:		
Sehemu/Eneo unaloishi: <input type="text"/>	Anuani yako ya Posta: <input type="text"/>	
Makazi ya kudumu: <input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>
Mkoa	Wilaya	Mtaa/Kijiji
Nambari ya simu ya ofisini: <input type="text"/>	Nambari ya simu ya Mkononi : <input type="text"/>	
Barua pepe (E-Mail) : <input type="text"/>	TIN Na. <input type="text"/>	

5. Jamaa wa Karibu (Next of Kin)

Na.	Jina Kamili	Uhusiano	Namba ya Simu
1.			
2.			

(Sehemu hii ijazwe na wanachama walio nje ya ajira ya Mamlaka ya Mapato)

6. Taarifa za Kazi/Biashara:

Aina ya kazi/Biashara: Sehemu ya kazi / Biashara

Wastani wa kipato Kwa mwezi Mkoa Wilaya

B: UNYAMBULISHO WA MKOPO:

7. Kiasi cha Mkopo unaoomba : + ni la Mkopo unaoendelea

Jumla ya Mkopo unaoomba:

Kwa maneno:

8. Aina ya Mkopo:

MKOPO WA MAENDELEO YA JAMII MKOPO WA AFYA MKOPO WA ELIMU

9. Madhumuni ya Mkopo:

Ujenzi Kodi ya Nyumba Ununuzi wa mba/Kiwanja Matibabu Ada

Chombo cha Usafiri Biashara Kulipa Mkopo kwenye Asasi nyingine Kilimo/Ufugaji

Matumizi Binafsi

10. Muda wa Marejesho: (Onyesha kwa miezi kama vile miezi 6, 12, 18.....n.k)

(Zingatia: Muda wa marejesho wa mkopo maendeleo ya jamii usizidi miezi 60, Afya na Elimu ni miezi 18)

C: TAARIFA ZA UDHAMINI

10 a. Taarifa ya wadhamini.

Jina la Mdamini (Awe mwanachama hai TRA SACCOS)	Nambari ya Ajira	Nambari ya Uanachama	Kiwango cha Hisa (TZS)	Kiwango cha Akiba (T.shs)	Mshahara Halisi kwa Mwezi (TZS)	Sahihi ya Mdamini

10 b. Dhamana za Nyongeza za Mkopo ni rasilimali zangu kama zifuatavyo :

Na.	Aina ya Dhamana	Mahali ilipo	Thamani (TZS)
1.			
2.			
3.			
4.			

Tafadhali ambatanisha uthibitisho.

11. Taarifa za Madeni/Mikopo uliyonayo katika Asasi nyingine za fedha:

Jina la Mkopeshaji	Kiwango unachodaiwa (Shs)	Tarehe ya Mwisho wa Marejesho	Kiwango cha Marejesho kwa Mwezi (T.Shs)	Kiasi cha Deni kilichosalia hadi hivi sasa (T.Shs)

D: UTHIBITISHO WA MWOMBAJI:

12. Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi kwa kadri ya ufahamu wangu.

Bwana Bibi Bi

Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo

Sahihi ya Mwombaji: Tarehe:

E: MAELEZO YA KUZINGATIA

13. Taarifa za Mikopo (Riba na Muda wa Marejesho):

NA	AINA YA MKOPO	MAELEZO NA RIBA	KIKOMO CHA MUDA WA MAREJESHO (MIEZI)
1	Maendeleo ya Jamii	<ul style="list-style-type: none"> Riba =9% kwa mwaka katika salio la mkopo (Reducing balance method) Mkopo ni x3 ya akiba za lazima (Compulsory Savings) alizonazo mwanachama na kiwango hakitazidi TZS.150,000,000 	60
3	Afya	<ul style="list-style-type: none"> Riba =9.5% kwa mwaka katika salio la mkopo (Reducing balance method) Mkopo ni x2 ya akiba za mwanachama kwenye mfuko wa Afya 	18
4	Elimu	<ul style="list-style-type: none"> Riba =9.5% kwa mwaka katika salio la mkopo (Reducing balance method) Mkopo ni x2 ya akiba za mwanachama kwenye mfuko wa Elimu 	18

F : KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

13.a) Uhakiki wa Wadhamini

Jina la Mdamini	Nambari ya Ajira	Kiingilio (T.shs)	Kiwango cha Hisa (TZS)	Kiwango cha Akiba (TZS)

Jina la Afisa Mikopo Msaidizi.....Jina la Mkuu wa Idara Mikopo.....

Sahihi.....Tarehe.....
Sahihi.....Tarehe.....

13.b) Maamuzi ya Kamati ya Mikopo:

Katika Kikao cha: cha Tarehe: Kamati imeidhinisha/haikuidhinisha mkopo wa

wa Shilingi (Tzs) :

Jina na Saini za Wajumbe:

1. Mwenyekiti: Sahihi:

2. Katibu: Sahihi:

3. Mjumbe Sahihi: