



TRA SACCOS LTD

FOMU A: Fomu ya Usajili wa Mwanachama na Wategemezi wake

Taarifa za Mwanachama

JINA KAMILI LA MWANACHAMA	NAMBA YA AJIRA	NAMBA YA SIMU	BARUA PEPE

Taarifa za Wategemezi

MTEGEMEZI	JINA KAMILI
Mwenza	
Mzazi Asili 1	
Mzazi Asili 2	
Mkwe 1	
Mkwe 2	

Mimi..... (jina kamili) nathibitisha kuwa taarifa nilizotoa kwenye Fomu hii ni sahihi na kweli.

Saini..... Tarehe.....

MAELEKEZO MUHIMU:

1. Kwa madhumuni ya sera hii, mzazi ni mzazi wa asili (Biological parent)
2. Mwanachama hatanufaika zaidi ya mara moja kwa kila nafasi ya mtegemezi isipokuwa kwa nafasi ya mtoto. Kukiuka kifungu hiki ni kosa linaloweza kupelekea mwanachama kusimamishwa ama kufutiwa uanachama chini ya kifungu cha 17 cha masharti ya chama.