



TRA SACCOS LIMITED

CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MKOPO CHA MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA

P.O BOX 63225 DAR ES SALAAM, TEL/FAX: +255 22 2864556

MOBILE: +255 712494312, +255 684 557070, +255 765 986455

WEBSITE: <http://www.trasaccos.co.tz>, EMAIL: info@trasaccos.co.tz

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA PAPO KWA PAPO/DHARURA

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa)

(Tafadhali weka alama ya kwenye kisanduku kuonyesha uchaguzi)

A: MAELEZO YA KUZINGATIA

1. Maelezo ya Mikopo

- Mwombaji wa Mikopo hii anatakiwa kuwa na namba ya simu iliyosajiliwa na huduma za pesa au namba ya Akaunti ya benki iliyosajiliwa kwa jina lake ili kurahisisha malipo.
- Riba ya Mikopo hii ni asilimia moja (1%) kwa mwezi kwenye mstari mnyoofu (Straight Line Method)
- Mwombaji wa mikopo hii anatakiwa kuambatanisha stakabadhi ya mshahara ya mwezi husika (current salary slip).
- Muda wa marejesho wa mkopo usizidi miezi 6 kwa Mkopo wa Papo kwa Papo na miezi 12 kwa Mkopo wa Dharura
- Kiwango cha mkopo hakitazidi TZS. 2,000,000 kwa mkopo wa Papo kwa Papo na TZS.8,000,000 kwa Mkopo wa Dharura.
- Marejesho ya Mkopo huu yanaweza kuwa kwa kupitia Makato ya mshahara au kwa kuweka Benki Standing order kadri ya masharti/utaratibu utakaoshauriwa na Afisa wa Mikopo.
- Ikiwa malipo yanafanyika kwa Benki Standing Order, Mwanachama atalazimika kuambatanisha **(a)** Benki standing order iliyogongwa muhuri wa Benki pamoja na **kuthibitishwa na Mwanasheria (b)** Benki statement ya miezi 2 ya sasa (latest) kutoka kwenye akaunti ya mshahara.
- Malipo ni Ndani ya Masaa 12 ya kazi baada ya kukamilisha taratibu zote za maombi

B: MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI

2. Jina Kamili la Mwombaji:

Bwana

Bibi

Bi

Jina la Kwanza

Jina la Kati

Jina la Udo

Nambari ya Ajira

Tarehe ya kuajiriwa

Idara/Kituo/Mkoa

Aina ya Ajira

KUDUMU/MKATABA) kama ni ajira ya MKATABA, onyesha kipindi cha Mkataba

Kuanzia

Hadi

3. Taarifa za Malipo

Namba ya Malipo kwa Mtandao wa Simu/Akaunti ya Benki

Jina la linalotokea kwenye malipo ya simu/Benki

Jina la Mtandao/Benki

4. Mawasiliano

Anuani ya Posta

Simu ya Mkononi

Barua pepe (E-mail)

Simu ya Ofisini

C. AINA YA MKOPO NA UNYAMBULISHO WA MKOPO

5. (a) Kiasi cha Mkopo unaoomba (TZS)

Kwa maneno:

- (b) Aina ya Mkopo unaoomba::
- (i) Papo kwa Papo
 - (ii) Dharura

6. Muda wa Marejesho:

Zingatia: Muda wa marejesho wa mkopo usizidi miezi 6 kwa Mkopo wa Papo kwa Papo na miezi 12 kwa Mkopo wa Dharura

7. Madhumuni ya Mkopo:

Ujenzi

Kodi ya Nyumba

Matibabu

Ada

Chombo cha Usafiri

Biashara

Kilimo/Ufugaji

Kulipa Mkopo wa Asasi nyingine

Matumizi Binafsi

D.UTHIBITISHO WA MUOMBAJI

8. Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi.

Jina la Kwanza

Jina la Kati

Jina la Ukoo

Sahihi ya Mwombaji Tarehe

E: KWA MATUMIZI YA OFISI TU

1. Uhakiki wa Taarifa za Mwanachama

Jina la Mwanachama	Nambari ya Ajira	Kiingilio (TZS)	Kiwango cha Hisa (TZS)	Kiwango cha Akiba (TZS)

2. Uchambuzi wa Mkopo

Mshahara Halisi (TZS)	Makato (Tsh)	Salio Baada ya Makato (TZS)	Maoni ya Mchambuzi wa Awali

3. Maamuzi ya Kamati ya Kitaalam ya Mikopo

Katika kikao cha Cha Tarehe..... kamati imeidhinisha/haikuidhinisha mkopo wa ndugu

	Wa shilingi (Tzs)	
--	-------------------	--

Jina na sahihi za wajumbe

1. Meneja		Sahihi	
2. Mkuu wa Idara Mikopo		Sahihi	
3. Afisa Mikopo Msaidizi		Sahihi	