



**Tangazo la Kufanyika Mkutano Mkuu wa Mwaka 2023 linatolewa leo tarehe 16/11/2023
kwa Wanachama wa TRA SACCOS LTD kama ifutavyo: -
MAHALI: CHUO CHA KODI (ITA) – MIKOCHENI**

Siku ya Kwanza -Jumamosi, tarehe 09 Desemba 2023:

1. Mafunzo na Semina kwa Wanachama Wawakilishi wa Mkutano Mkuu

Siku ya Pili -Jumapili, tarehe 10 Desemba 2023

1. Kufungua Mkutano
2. Kuchagua Mwenyekiti wa Mkutano Mkuu
3. Kuidhinisha Agenda za Mkutano
4. Kupokea Wanachama Wapya na Kuridhia waliojitoa
5. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Mkutano Mkuu wa 2022
6. Yatokanayo na Mkutano Mkuu wa Mwaka 2022
7. Kupokea, Kujadili na Kuidhinisha Taarifa ya Mwenyekiti wa Bodi
8. Kupokea, Kujadili na Kuidhinisha Taarifa ya Mwenendo wa Mikopo
9. Kupokea, Kujadili na Kuidhinisha Taarifa ya Kamati ya Usimamizi
10. Kupokea, Kujadili na Kuidhinisha taarifa ya Hesabu za Chama za Mwaka 2022
11. Kuidhinisha Mkaguzi wa Hesabu za Chama kwa Mwaka 2023
12. Kupokea, Kujadili na kuidhinisha Makisio ya Mapato na Matumizi ya Chama Mwaka 2024
13. Kupitia na kuidhinisha Maboresho ya Sera/Miongozo ya Chama
14. Mengineyo (Yawasilishwe siku 7 kabla ya siku ya Mkutano Mkuu),
15. Kufunga Mkutano.

MUHIMU:

1. *Kila Mjumbe wa Mkutano aje na kitambulisho cha Mwajiri (TRA).*
2. *Usajili wa kuingia kwenye ukumbi wa Mkutano utanza saa 1:00 hadi saa 3:00 asubuhi.*
3. *Mkutano utanza saa 3:00 asubuhi, Mjumbe atakayefika saa moja baada ya Mkutano kuanza (yaani Saa 4:01) hatapata stahili za Wajumbe wa Mkutano Mkuu.*