



# TANGAZO LA MABADILIKO YA NJIA RASMI ZA MAWASILIANO NDANI YA TRA SACCOS LTD

Tarehe: 21/01/2025



Coming soon!

Katika kuboresha na kuharakisha huduma ya mawasiliano baina ya wanachama na ofisi ya TRA SACCOS, barua pepe na namba za simu zifuatazo zitatumika kulingana na aina ya maulizo na idara husika.

**credit@trasaccos.co.tz** -kwa maulizo yahusuyo mikopo  
**finance@trasaccos.co.tz** -kwa maulizo yahusuyo malipo/Michango  
**ict@trasaccos.co.tz** -kwa maulizo ya huduma za mtandaoni  
**info@trasaccos.co.tz** -kwa maulizo ya jumla/mengineyo

## Jedwali la aina ya maulizo

Na	IDARA YA CREDIT Namba ya simu: +255 743 600 075 Barua pepe: credit@trasaccos.co.tz	IDARA YA FINANCE Namba ya simu: +255 656 222 760 Barua pepe: finance@trasaccos.co.tz	IDARA YA ICT Namba ya simu: +255 684 557 070 Barua pepe: ict@trasaccos.co.tz
1	Kutuma fomu ya mikopo	Taarifa ya akaunti yako ya akiba	Members portal
2	Kufuta mkopo na barua ya kumaliza deni	Kubadili makato ya akiba na hisa	Week end loan
3	Bakaa ya Mkopo	Kufungua akaunti mpya ya akiba	Taarifa ya robo mwaka
4	Marekebisho ya Makato ya mkopo	Malipo ya rambirambi	Changamoto yoyote ya mfumo
5	Kufanyiwa hesabu za kukopa	Kujiunga ama kujitoa kwenye bidhaa za akiba	Miamala ya Mobile App
6		Kujiunga uanachama	ATM Cards
7		Malipo ya refunds za aina zote	Miamala ya Kibenki ya FOSA
8		Malipo yoyote ya mwanachama (kuongeza akiba, kufuta mkopo, kulipa deni la mkopo n.k)	Kufungua akaunti ya FOSA

### MAMBO YA KUZINGATIA:

- ◆ Mawasiliano yoyote yatahesabika kuwa ni rasmi na yamepokelewa ndani ya Chama endapo yatatumwa kwa kutumia barua pepe husika
- ◆ Mawasiliano yoyote ya kutuma nyaraka, maulizo au maombi yoyote kwa njia ya namba ya WhatsApp ya mfanyakazi wa TRA SACCOS hayatahesabika kuwa ni rasmi; hivyo, hata kama utawasiliana na mfanyakazi wa TRA SACCOS kwa njia ya WhatsApp ukumbuke pia kutuma maulizo yako kwenye barua pepe husika ili kusaidia ufuatiliaji wa kifisi
- ◆ Wanachama wote wanahamasishwa kutumia mfumo wa Members Portal ili kupata taarifa kwa Usahihi na Haraka
- ◆ Mwongozo huu wa mawasiliano ndani ya Chama pia utapatikana kwenye tovuti ya Chama ([www.trasaccos.co.tz](http://www.trasaccos.co.tz))