

P.O.Box 63225, Dar es salaam
Email:info@trasaccos.co.tz

High Quality Financial Services



Tel: + 255 684 557070/ +255 656 222760/
+255 743 600075

Improving Social Economic Welfare

TANGAZO LA MKUTANO MKUU WA 20 WA MWAKA 2025

Dar es salaam, Novemba 14, 2025.

Uongozi wa **TRA SACCOS LTD** unawatangazia wanachama wake wote kuwa **Mkutano Mkuu wa 20 wa Mwaka 2025** utafanyika kwa siku mbili mfululizo kama ifuatavyo:

📅 **Tarehe:** 6 – 7 Desemba 2025

🕒 **Muda:** Kuanzia saa 1:00 asubuhi

📍 **Mahali:** Ukumbi wa Mikutano, **Chuo cha Kodi – Mikocheni**, Dar es Salaam

AGENDA ZA MKUTANO:

Siku ya Kwanza: Jumamosi, tarehe 06 Desemba 2025

1. Kuhakiki Akidi
2. Kufungua Mkutano
3. Kuchagua Mwenyekiti wa Mkutano
4. Kuidhinisha Agenda za Mkutano
5. Kupokea Wanachama Wapya, Kuridhia waliojitoa
6. Kusoma na Kuidhinisha Muhtasari na Maazimio ya Mkutano Mkuu wa Mwaka 2024
7. Kuwasilisha Yatokanayo na Mkutano Mkuu mwaka 2024
8. Kuwasilisha Taarifa ya Utendaji wa Chama.
9. Kuwasilisha Taarifa ya Kamati ya Usimamizi
10. Kuwasilisha Taarifa ya Mkaguzi wa nje wa Hesabu za Chama kwa Mwaka 2024
11. Kujadili na Kuidhinisha Mkaguzi wa hesabu za chama kwa mwaka 2025

Siku ya Pili: Jumapili, tarehe 07 Desemba 2025

1. Kuwasilisha, Kujadili na Kupitisha Mipango ya Chama, Makisio ya Mapato na Matumizi
2. Kujadili na Kuidhinisha Ukomo wa Madeni
3. Mengineyo (Yaliyowasilishwa siku 7 kabla ya siku ya Mkutano Mkuu)
4. Kufunga Mkutano.

MUHIMU:

1. Kila Mjumbe wa Mkutano aje na kitambulisho cha Mwajiri (TRA).
2. Usajili wa kuingia kwenye ukumbi wa Mkutano utanza saa 1:00 hadi saa 2:30 asubuhi.
3. Mkutano utanza saa 2:30 asubuhi, Mjumbe atakayefika saa moja baada ya Mkutano kuanza (yaani Saa 3:30) hatapata stahili za Wajumbe wa Mkutano Mkuu.

Familia Yenye Furaha,

Imetolewa Na:

Mwenyekiti wa Bodi –TRA SACCOS LTD